กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
 ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 1419|ตอบกลับ: 3

ขอฝากเนื่้อฝากตัว ผมสมาชิกใหม่ครับ

และก็มีปัญหาเกี่ยวกับรถมาถามพวกพี่ด้วยหลายเรื่องครับ เพราะพี่งมารถคันแรก ก็  triton 2012 ครับ หวังว่าคงได้รับกันตอนรับจากพี่ๆน่ะครับ

Tayakorn  เจ้าของ| โพสต์ 2012-12-7 17:40:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รถของผมมันมีคราบเหมือนหยดน้ำที่กระจก และฝากระโปรง เป็นลายดวงๆ ทำยังไงถึงจะกำจัดได้ครับ
Lufy โพสต์ 2013-3-8 08:30:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ล้างธรรมดาก็น่าจะออกนะ แต่ถ้าไม่ออกจริงๆลอง ยาขัดเคลือบสีของ เมกไกว์สิครับ ราคาก็พันกว่า
Tayakorn  เจ้าของ| โพสต์ 2013-3-15 09:20:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณครับ เดียวผมจะลงทำดู  แต่ตอนนี้ผมใช้น้ำยาขัดเงาที่มีเนื้อครีมสีดำเหมือนกับตัวรถขัดแล้ว มันก็ช่วยได้คับแต่คราบมันก็ยังฝังอยู่ถ้าดูแบบใกล้ๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้