กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
 ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 1174|ตอบกลับ: 3

ต้องติดฟิล์มเข้มขนาดไหน กลางคืนถึงมองออกไปข้างนอกชัดๆครับ

อยากทราบเป็นข้อมูลครับ คือว่าต้องติดฟิล์มแบบไหน ความเข้มเท่าไหร่ถึงจะกำลังดีครับ ถ้าต้องขับกลางคืนบ่อยๆด้วย
ateam โพสต์ 2016-4-1 10:54:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
บานหน้า 40 รอบคัน 60 ครับ ผมก็ติดแบบนี้เหมือนกันทุกคัน ของลามิน่า
seamagma โพสต์ 2016-7-6 21:00:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีงบเท่าไหร่ครับ ถ้ามีซัก 8 พันลองดูบานหน้าเป็นพวกฟิล์มไปเลยดีกว่า กันร้อนดีกว่าฟิล์มดำ แต่ทัศนวิสัยดีกว่า
แนะนำรุ่น cvrystalline c50 ของ 3m ครับใสๆ ขับกลางคืนสบาย
tonyak โพสต์ 2016-9-9 12:11:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฟิล์มหน้าไม่ควรเข้มมากครับถ้าสายตาไม่ดีหรือขับกลางคืนบ่อย แบบรถผมนะ บานหน้า lamina anl35n รอบคัน anl20n ฟิล์มเงาๆหน่อย กันร้อนดีมากๆครับ ผมพึ่งไปเปลี่ยนมารอบคัน 4500 ไม่ถูกไม่แพงแต่ผมว่าคุ้มครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้