กรุณาเลือก แสดงผลรูปแบบอุปกรณ์พกพา | แสดงผลรูปแบบคอมพิวเตอร์
 ลืมรหัสผ่าน
 สมัครสมาชิก
ดู: 1046|ตอบกลับ: 1

Motor Show 2015 ปีนี้มีอะไรใหม่ๆ บ้าง

สวัสดีครับเพื่อนๆ ประเดิมกระทู้แรกผมขอนำข่าวงาน Motor Show 2015 มาฝากกัน มอเตอร์โชว์ ครั้ง 36 นี้ชูคอนเซปต์ ยนตรกรรมไร้พรมแดน จะจัดขึ้นวันที่ 25 มีนาคม-5 เมษายนนี้ ที่อิมแพ็ค เมืองทองธานีที่เก่า เห็นข่าวเริ่มทยอยออกมาบ้างแล้ว คิดว่าปีนี้คงจะคึกคักเหมือนเช่นทุกปี

รถเปิดตัวใหม่ในงานมอเตอร์โชว์ เห็นว่าจะมี Mazda2, Nissan X-Trail, Chevrolet Trailblazer, Honda HR-V, mitsubishi triton, Audi A8 L Hybrid และ Rolls-Royce Ghost Series II ไม่รู้ว่าจะมีอะไรน่าตื่นตาตื่นใจกว่านี้อีกไหม แต่ว่ากันว่าตลาดรถ SUV น่าจะดุเดือดขึ้นอีก หลังจากแข่งกันดุเดือดมาตลอดทั้งปี

ส่วนใครอยากไปถอยรถใหม่ในงาน ต้องเตรียมตัวศึกษาโปรโมชั่นกันให้ดีนะครับ จะได้ไม่พลาด

หากมีข่าวอะไรเพิ่มเติมจะรีบมาอัพเดทอีกครั้งนะครับ

adrank888 โพสต์ 2016-6-10 14:46:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สุดยอดครับ

gclub
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | สมัครสมาชิก

รายละเอียดเครดิต

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้